Warning- മാനസികമായി പ്രായപൂർത്തി ആകാത്തവർ അടുത്തുള്ള കണ്ടം വഴി ഓടുക.നിങ്ങൾക്ക് പറഞ്ഞിട്ടുള്ളതല്ല ഇത്.

ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും പഴക്കമുള്ള തൊഴിൽ എന്താണെന്ന ചോദ്യത്തിന് വേശ്യാവൃത്തി എന്ന കൃത്യമായ ഉത്തരം ലഭിക്കും. ആഹാരം പോലെ തന്നെ ലൈംഗികതയും മനുഷ്യശരീരത്തിന് ആവശ്യമായ ഒന്നാണ്. അതിനായി പണം മുടക്കുകയോ, അല്ലെങ്കിൽ സമൂഹത്തിന്റെ ഒരു ഭാഗമായോ വേശ്യകൾ നിലനിന്നിരുന്നു.

രാജഭരണകാലത്ത് പട്ടമഹിഷിമാരെ കൂടാതെ ദേവദാസികളും കൊട്ടാരം അലങ്കരിച്ചിരുന്നു. ഇന്ത്യയുടെ ചരിത്രം എടുത്താലും റോമിന്റെ ചരിത്രം എടുത്താലും മംഗോളിന്റെ ചരിത്രം എടുത്താലും യാതൊരു മാറ്റവുമില്ലാത്ത ഒന്നാണ് പണം കൊടുത്തുള്ള ശരീരവില്പനയും വേശ്യകളും. തന്റെ ഭാവിവരന് ഒരു കച്ചവടം തുടങ്ങാനുള്ള പണത്തിനായി സുന്ദരിയായ നായിക തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന വഴി വേശ്യാവൃത്തിയാണ്. പെട്ടെന്ന് പണമുണ്ടാക്കാനുള്ള വഴി ഇതല്ലാതെ മറ്റൊന്നുമില്ലല്ലോ.

സുന്ദരമായ വടിവൊത്ത ശരീരം സ്വന്തമായുള്ള, ലിംഗം കൊണ്ട് ചിന്തിക്കുന്ന പുരുഷന്റെ കൊടുങ്കാറ്റു പോലെ വരുന്ന നിമിഷങ്ങൾ മാത്രമുള്ള ആസക്തിക്ക് കൃത്യമായ സമയം ശമനം തൃപ്തിയോടെ നൽകാൻ കഴിവുള്ളവൾ ആ രംഗത്ത് തിളങ്ങുന്നു. പർവതം ആയി ഉപമിക്കാൻ തക്കമുള്ള അവളുടെ സ്തനഭംഗിയും കൈകളെയും കണ്ണുകളെയും ഗുഹ്യഭാഗത്തറയും ഒരേപോലെ അടിമപ്പെടുത്തുന്ന അവളുടെ നിതംബവും കണ്ണുകളിലെ കാന്തശക്തിയും അവൾക്കൊരു പേര് നൽകി. പാപ്പരിക്ക!

സാലിവയുടെ ഉത്പാദനം വർധിപ്പിക്കുക, രക്തസമ്മർദ്ദം നിയന്ത്രിക്കുക, രക്തയോട്ടം കൂട്ടുക, ക്ഷീണവും വിഷാദവും അകറ്റുക തുടങ്ങിയ ഗുണങ്ങൾ പാപ്പരിക്കയ്ക്ക് ഉണ്ടെങ്കിൽ ഒരു മനുഷ്യശരീരവും അതേ കാര്യങ്ങളിൽ മുന്നിൽ എത്തുന്നു. അവളുടെ മെയ്യഴക് ആസ്വദിക്കാൻ, അവളുടെ ശരീരത്തിൽ തന്റെ വിയർപ്പിന്റെ ഗന്ധം ആസ്വദിക്കാൻ പല കോണുകളിൽ നിന്നും ആളുകളെത്തുന്നു. അതിൽ പെണ്ണുങ്ങളും ഉൾപ്പെടുന്നു എന്നത് അതിശയം അല്ല!

ആർക്കുവേണ്ടിയാണോ താനീ മാർഗം പിന്തുടർന്നത്, അയാൾ തന്നെ അവളെ തള്ളിപ്പറയുമ്പോൾ തന്റെ തുടർന്നുള്ള ജീവിതം വേശ്യാവൃത്തി കൊണ്ട് തന്നെ മുൻപോട്ടു കൊണ്ടുപോകാൻ അവൾ തീരുമാനിക്കുന്നു. പെട്ടെന്നുണ്ടായ സദാചാര ബോധ്യത്തിൽ നിന്നും വേശ്യാലയങ്ങൾ പൂട്ടണം എന്ന് ഭരണകൂടം തീരുമാനിക്കുമ്പോൾ അവളുടെ വഴികൾ അടയുന്നു. ഒരെണ്ണം അടഞ്ഞാൽ രണ്ടെണ്ണം തുറക്കപ്പെടും എന്നുള്ളത് നമ്മൾ മനസ്സിലാക്കണം.

ഡെബോറ എന്ന അതിസുന്ദരിയായ നായികയെ പൂർണ്ണനഗ്നയായി ഏതൊക്കെ ആംഗിളിൽ കാണിക്കാൻ കഴിയുമോ അത്രയും ടിന്റോ ബ്രാസ് ചെയ്തു കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു. വസ്ത്രം ധരിച്ചുള്ള ഡെബോറ തന്നെയാണ് ഏറ്റവും ഭംഗി എന്നുള്ളത് നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കി തരുന്നത് സിനിമയുടെ സിംഹഭാഗവും നഗ്നയായ ഡെബോറയെ കാണിച്ചു കൊണ്ടാണ്.

പാപ്പരിക്ക ഒരു സ്ത്രീയുടെ ജീവിതത്തിന്റെ കഥയായി കാണണം എന്നില്ല. അതിനു മാത്രം കലാമൂല്യമോ തേങ്ങയോ ഒന്നും ഇതിലില്ല. നമ്മൾക്ക് അധികം അറിയാത്ത ഒരു സംസ്കാരത്തിന്റെ കഥയാണ് പറയുന്നത്. നമ്മുടെ ജീവിതവും ചിന്താഗതിയുമായി ഒത്തുപോകണം എന്നൊന്നും ഇല്ല. പക്ഷെ ഒന്നുണ്ട്… ഡെബോറ! She Will Make You Happy!! അതേ…ഒന്നുമില്ലേലും നമ്മൾ പുരുഷന്മാർ ലിംഗം കൊണ്ട് ചിന്തിക്കുന്നവർ ആണല്ലോ…

Download Uncut Version Here….